Latiyan Rasha Kunshin
Matsayin samfur na musamman
Samfurin sanitary na Latiya wanda aka ƙera don dacewa da buƙatun canjin zafin jiki ga matan Rasha, wanda ya haɗa fasahar aiki ta Gabashin Turai da fasahar ɗaukar hoto cikin gaggawa, yana cike gibin kasuwa na gida don buƙatun "sanyin iska + hana ɗigon ruwa na dogon lokaci". Ta hanyar "ɗaurin gefe mai ɗagawa + gogewar auduga mai dumi", yana kare jin daɗin lokacin haila na matan Rasha.
Fasaha da fa'idodi na musamman
Ƙirar gefe mai ɗagawa don hana sanyi, ba tare da damuwa game da ɗigon baya ba saboda canjin zafin jiki
Ingantaccen tsari mai kauri na gefe mai ɗagawa, tare da "faɗaɗa yankin hana ɗigon ruwa na baya". Ko da a cikin hunturu a Rasha sanye da tufafi masu kauri, ko zama na dogon lokaci don dumama, yana iya kama jinin haila na baya daidai, yana guje wa motsi da ɗigon ruwa saboda gogayyar tufafi, yana magance matsalar da ke tattare da "haɗin hana ɗigon ruwa da jin daɗi a lokacin hunturu" a cikin sanitary na gargajiya.
Ɗaukar hoto mai ƙarfi + isasshen iska na auduga, dacewa da yanayin sanyi
Sanye da kayan aiki masu ɗaukar ruwa mai yawa don ɗaukar buƙatun jinin haila mai yawa na matan Rasha, jinin haila yana ɗauka cikin sauri ba tare da juye baya ba; An zaɓi kayan auduga masu laushi, waɗanda ba sa taurin kai a cikin yanayin sanyi, suna dacewa da fata kuma suna da dumi, tare da "tushe mai hana zafi", yana guje wa rashin jin daɗi saboda dumama cikin gida a lokacin hunturu, yana haɗa kariya da jin daɗi.
Yanayin aiki
Harkokin yau da kullun a lokacin hunturu a cikin birane kamar Moscow da Saint Petersburg da aiki na cikin gida
Ayyukan nishaɗi na hunturu kamar ski da yawo a cikin dusar ƙanƙara
Kula da mace a duk lokacin haila, musamman a lokutan da jini ya yi yawa da kuma mata masu fata mai sauki
Barci mai daɗi (nau'in dogon lokaci na 350mm) da tafiye-tafiye masu nisa (don ɗaukar dogon tafiya kamar titin jirgin ƙasa na Siberiya)
