Tsalle na Ingila
Matsayin ainihin samfurin
An ƙera shi musamman don kula da lokacin haila na mata na Ingila, tsalle-tsalle masu kariya na tsarin 3D, wanda ya haɗu da ƙirar Ingilishi mai kyau da fasahar ɗaukar hoto mai inganci, ya cika gurbin kasuwar kayan aikin kula da lafiya na tsakiya da manyan matakan Ingila don buƙatun 'amintaccen kariya + ingantacciyar dadi', tare da 'tsarin tsalle-tsalle mai kariya + ƙwarewar rashin jin daɗi', don sake tsara sabon ma'auni na kula da lokacin haila ga mata na Ingila.
Fasaha ta asali da fa'idodi
1. Ƙirar tsalle-tsalle ta ɗan adam, ta dace ba tare da motsi ba kuma mai dadi
An ƙera shi bisa tsarin jikin mace ta Ingila, ta hanyar tsarin ƙirar 'tsalle-tsalle na ƙasa don ɗaga cibiyar ɗaukar hoto', ya samar da tsarin kariya na 3D wanda ya dace da jiki. Ko dai tafiya a titunan London, dogon lokacin nazari a harabar Cambridge, ko ayyukan waje kamar tafiya a ƙauye a karshen mako, zai iya rage canjin tsalle-tsalle sosai, ya warware matsalar zubewa saboda motsi na samfuran gargajiya, ya dace da yanayin rayuwa iri-iri na mata na Ingila.
2. Tsarin kariya na dogon lokaci a duk fannoni, don biyan buƙatun yanayi daban-daban
Yana ɗauke da tsarin ɗaukar ruwa da kulle shi cikin sauri, jinin haila yana ɗaukar shi nan da nan ta hanyar tsalle-tsalle, kuma an kulle shi tare da 'kwayoyin kulle ruwa na saƙar zuma'; tare da 'kariya mai laushi mai juyawa' da 'manne baya', yana ƙarfafa kariya a gefe da ƙasa, ko da lokacin yawan jini na haila ko barci mai kyau na dare, yana hana zubewa ta gefe ko baya. A lokaci guda, an zaɓi kayan auduga masu iska, a cikin yanayin hazo da yawa na Ingila, yana kiyaye wurin sirri bushewa ba zafi ba, yana haɗa dadi da lafiya.
Yanayin da ya dace
Harkokin yau da kullun na birane kamar London da Manchester da ayyukan ofis
Nazarin harabar jami'a da ayyukan ilimi a jami'o'i kamar Oxford da Cambridge
Yanayin shakatawa na waje kamar tafiya a ƙauye da fakin fakin dabbobi a wurin shakatawa
Barci mai kyau na dare (samfurin dogon lokaci na 330mm) da kula da cikakken zagayowar lokacin haila na masu yawan jini da fata masu sauri
